Relay Bảo Vệ Chạm Đất NX202A-240A MIKRO
(1 đánh giá của khách hàng)
Giá gốc là: 3,150,000₫.Giá hiện tại là: 1,953,000₫.
  • Mã sản phẩm: NX202 – 240A
  • Kích thước: 72 x 72 x 97 mm  (h x w x d)
  • Giá liên hệ
Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
SKU: NX202A-240A Danh mục: , ,
Thông Tin Sản Phẩm
– NX202A-240A là Relay Bảo Vệ Chạm Đất loại gắn Mặt Tủ Điện
  • Hiển thị nguồn và trạng thái hoạt động bằng LED. Cài đặt bằng núm xoay
  • Dòng định mức: 5A; Nguồn cung cấp: 198 đến 265 VAC
  • Reset bằng tay; 1 tiếp điểm ngõ ra
  • Đáp ứng theo tiêu chuẩn IEC 60255 – 26
  • Cài đặt mức tác động thấp (Low-set) :
    + Dòng chạm đất : I> = 0.1A – 2A (tức là 2% đến 40%).
    + Thời gian tác động : Theo đặc tuyến dòng – thời gian (IDMT)
    Normal Inverse 3/10 Hệ số thời gian TM = 0.05 -1
  • Cài đặt mức tác động cao (High-set) :
    + Dòng chạm đất : I>> = (1 – 10) x I> hoặc Vô hiệu hóa (cài ꝏ).
    + Thời gian tác động : t>> = tức thời
  • Kích thước (h x w x d): 96 x 96 x 90 mm